ตอบกระทู้

นารีลูกหนัง ล็อกบอลตรงเป้า ประจำวันที่ 15/03/2562

ศุกร์ มี.ค. 15, 2019 3:24 pm

นารีลูกหนัง(SB5) คืนนี้ส่องกล้องมองเกมส์ ตัวฟรี : ลีลล์ -vs- โมนาโก

เจ้าบ้าน ลีลล์ ผลงาน 5 เกมหลังสุด ชนะ 3 เสมอ 2 ในส่วนของทีมเยือน โมนาโก ผลงาน 5 เกมหลังสุด ชนะ 2 เสมอ 3 ลีลล์ เกมนี้แม้ว่าเปิดบ้านเจอทีมเยือนที่ ฟอร์มในช่วงหลังดูกระเตื้องขึ้นมาค่อนข้างเยอะ แต่ ถ้าวัดกันที่ ผลงานโดยภาพรวมยังมองว่า ลีลล์ เองพวกเขาดูเชื่อใจได้มากกว่า บวกกับ ทีมเยือนเอง เกมนี้พวกเขาไม่มีกองหน้าตัวแบกทีมอย่าง ฟัลเกา ที่ติดโทษแบนอยู่ด้วย เกมนี้มองว่าเจ้าบ้าน ลีลล์ น่าเป็นฝ่ายเปิดบ้านเบียดเก็บ 3 แต้มได้ คิดว่าเกมนี้ให้ทีมเจ้าบ้านมาดีกว่าชนะได้ นะค่ะ
****ลีลล์****
โชคดีนะค่ะ
(SB5) ชัวร์กว่านี้90% นารีลูกหนัง-จัดให้ค่ะ!
พิมพ์ SB5 ส่งไปที่เบอร์ 4828550

สรุป SMS บอลเต็ง By นารีลูกหนัง(SB5) ล่าสุด!. . .** ครั้งละ10บ.**
รูปภาพ
ตอบกระทู้
วิเคราะห์บอลคืนนี้ - บอลชัวร์100% - ทีเด็ดสปอร์ตพูล - ทีเด็ดเซียนบอล - บอลเต็ง สปอร์ตแมน - ตลาดลูกหนังวันนี้ - สเต็ป3 สเต็ป4 เด็ดๆ - ทีเด็ดบอลชุดฟรี ชัวร์ๆ - ทีเด็ดล้มโต๊ะแม่นๆ - สปอร์ตพูล คัดเน้นๆ - ทีเด็ดราคาบอล - บอลเต็ง 100% - บอลสเต็ป3 - บอลเด็ดคืนนี้ - เซียนสเต็ป